KYAUTAGABATARWA<>
Abu |
Bayani |
Barka da |
20x5, 25x3, 25x4, 25x5, 30x3, 30x4, 30x5, 32x3, 32x5, 40x5, 50…75x8mm, da dai sauransu. |
Matsakaicin bargo |
25, 30, 30.16, 32.5, 34.3, 40, 50, 60, 62, 65mm, da dai sauransu. |
Ketare mashaya |
5x5, 6x6, 8x8mm (karkace mashaya ko zagaye mashaya) |
Tsallake mashaya |
40, 50, 60, 65, 76, 100, 101.6, 120, 130mm ko a matsayin abokan ciniki 'da ake bukata. |
Maganin saman |
Ba a kula da shi, Hot tsoma galvanized, Cold tsoma galvanized, Painted, Foda mai rufi, ko matsayin abokan ciniki' bukata. |
Nau'in mashaya lebur |
A fili, Serrated (kamar haƙori), I bar (I sashe) |
Matsayin kayan abu |
Karamin Karfe (CN: Q235, US: A36, UK: 43A) |
Matsayin galvanization |
CN: GB/T13912, Amurka: ASTM (A123), Birtaniya: BS729 |
Ƙarfe grating matsayin |
A. Sin: YB/T4001-1998 |
B. Amurka: ANSI/NAAMM (MBG 531-88) |
|
C. UK: BS4592-1987 |
|
D. Ostiraliya: AS1657-1988 |
|
E: Japan: JJS |
Karfe grating, wanda kuma aka sani a matsayin mashaya grating ko karfe grating, tsaye a matsayin bude grid taro kunshi karfe sanduna. A cikin wannan grid, sanduna masu ɗaukar hoto, waɗanda ke gudana ba tare da kai tsaye ba, suna cikin dabara ta hanyar haɗe-haɗe don ketare sandunan da ke gudana daidai da su ko ta lanƙwasa sanduna masu haɗawa da ke shimfiɗa tsakanin waɗannan masu ɗaukar hoto. An ƙera wannan ƙira ta musamman don jure nauyi mai nauyi yayin da take riƙe da ƙarancin bayanin martaba, yana haɓaka ingantaccen tsarin sa gaba ɗaya.
Da versatility na karfe grating span a fadin wani taron masana'antu aikace-aikace da kuma muhallin. Da farko, yana aiki azaman sinadari mai mahimmanci a cikin saitunan daban-daban kamar benaye, mezzanines, matakala, da tsarin shinge. Ana amfani da shi da kyau a cikin yanayi daban-daban, gami da murfin rami da dandamalin kulawa, bayar da tallafi da kwanciyar hankali yayin tabbatar da yanayi mai aminci.
Ƙarfin gini da ƙarfin ɗaukar nauyi na grating ɗin ƙarfe ya sa ya zama wani abu mai mahimmanci a masana'antu, wuraren bita, da dakunan mota, inda ƙarfinsa yana da mahimmanci don jure wa zirga-zirgar ƙafafu na yau da kullun da kayan masana'antu. Bugu da ƙari, aikace-aikacen sa ya wuce zuwa tashoshin trolley, yana tabbatar da kayan aiki don sauƙaƙe motsi na trolleys da wuraren da ake yin lodi.
A cikin sassan masana'antu kamar kayan aikin tukunyar jirgi da wuraren injuna masu nauyi, yanayin juriya na karfe yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da shimfidar bene mai ƙarfi da dandamali, tabbatar da aminci a cikin babban haɗari da mahalli masu nauyi. Dorewar sa na musamman da juriya na lalata sun sa ya zama abin dogaro a cikin irin waɗannan saitunan da ake buƙata, inda amincin tsari da aminci ke da mahimmanci.
Daidaituwa da amincin aikin grating ɗin ƙarfe, saboda gininsa da ƙarfin ɗaukar nauyi, tabbatar da cewa yana da mahimmanci kuma mai jujjuya abubuwa a cikin nau'ikan masana'antu daban-daban. Ko na masana'antu, kasuwanci, ko aikace-aikace masu nauyi, ƙwanƙolin ƙarfe ya kasance zaɓi mai kyau, yana ba da daidaito tsakanin ƙarfi, dorewa, da ƙaramin nauyi don buƙatun kayan more rayuwa daban-daban.